İzmir Ödemiş ਟ੍ਰੇਨ ਦੇ ਘੰਟੇ 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. ਇਜ਼ਮੀਰ ਅਤੇ Ödemiş ਵਿਚਕਾਰ ਹਰ ਰੋਜ਼ 7 ਪਰਸਪਰ ਉਡਾਣਾਂ ਹਨ। Ödemiş ਦੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਦੀ İzmir ਅਤੇ Ödemiş ਵਿਚਕਾਰ ਸੜਕ ਦੇ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ਦੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਧੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਪੱਧਰੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਕ ਤੱਥ ਹੈ ਕਿ Ödemiş ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਈ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, TCDD Taşımacılık A.Ş ਨੂੰ ਇਸ ਲਾਈਨ 'ਤੇ ਰੇਲ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਦੇ ਹਨ।
ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਜ਼ਮੀਰ Ödemiş ਰੇਲਗੱਡੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਸਾਡੇ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਾਂਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ Ödemiş İzmir ਰੇਲ ਸੇਵਾਵਾਂ ਖੇਤਰੀ ਰੇਲ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਵਿੱਚ ਹਨ, ਇਸ ਲਈ TCDD Taşımacılık A.Ş ਦੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਜਾਂ ਮੋਬਾਈਲ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਟਿਕਟਾਂ ਖਰੀਦਣਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਰੇਲ ਟਿਕਟਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਦਿਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਟਿਕਟਾਂ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਕਾਰਨ, ਤੁਸੀਂ ਜਿਸ ਰੇਲਗੱਡੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਉਸ ਦੇ ਰਵਾਨਗੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ 'ਤੇ ਆ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਟਿਕਟ ਦਫਤਰਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੀਆਂ ਟਿਕਟਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
ਇਜ਼ਮੀਰ (ਬਾਸਮਾਨੇ ਸਟੇਸ਼ਨ) ਤੋਂ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰਵਾਨਗੀ ਦੇ ਸਮੇਂ 06:20, 09:20, 12:30, 15:05, 17:05, 20:30 ਅਤੇ 22:05 ਹਨ, ਅਤੇ Ödemiş ਤੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰਵਾਨਗੀ ਦੇ ਸਮੇਂ ਹਨ (Ödemiş City) 05:20, 07:05, 08:45, 12:00, 14:50, 17:55 ਅਤੇ 19:50 ਹਨ।
ਇਜ਼ਮੀਰ ਤੋਂ Ödemiş ਲਈ ਪਹਿਲੀ ਰੇਲਗੱਡੀ 06:20 ਵਜੇ ਰਵਾਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਖਰੀ ਰੇਲਗੱਡੀ ਬਾਸਮਨੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੋਂ 22:05 ਵਜੇ ਰਵਾਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। Ödemiş ਤੋਂ İzmir ਦਿਸ਼ਾ ਲਈ ਪਹਿਲੀ ਰੇਲਗੱਡੀ ਦਾ ਰਵਾਨਗੀ ਦਾ ਸਮਾਂ 05:20 ਹੈ ਅਤੇ ਆਖਰੀ ਰੇਲਗੱਡੀ 19:50 ਵਜੇ ਰਵਾਨਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।
ਇਜ਼ਮੀਰ ਓਡੇਮਿਸ ਔਸਤ ਯਾਤਰਾ ਸਮਾਂ 2 ਘੰਟਾ 10 ਮਿੰਟd.
ਇਜ਼ਮੀਰ ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਸਟੇਸ਼ਨ
ਇਜ਼ਮੀਰ ਅਤੇ Ödemiş ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀਆਂ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰੂਟਾਂ 'ਤੇ ਸਥਿਤ ਹੈ। 22 ਸਟੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਹਨ:
- ਇਜ਼ਮੀਰ (ਬਾਸਮਾਨੇ),
- ਗਾਜ਼ੀਮੀਰ,
- ਅਦਨਾਨ ਮੇਂਡਰੇਸ (ਏਅਰਪੋਰਟ),
- ਮੀਂਡਰ,
- ਚੁਕੰਦਰ,
- ਤੋਰਬਲੀ,
- ਗੁਰਗੁਰ,
- ਤਾਸਕੇਸਿਕ,
- ਅਰਿਕਬਾਸੀ,
- ਤਰਬੂਜ ਦੇ ਨਾਲ,
- ਏਲੀਫ,
- ਫੁਰੁਨਲੂ,
- ਵਧਦਾ-ਫੁੱਲਦਾ,
- ਬੇਇੰਦਿਰ ਵੋਕੇਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ,
- ਯਾਕਾਕੋਏ,
- ਫੋਰਕ,
- ਪਿਨਾਰਲੀ ਸਟੇਸ਼ਨ,
- ਡੇਰਾਬਾਸੀ,
- ਡੋਇਰਨਲੀ,
- ਪਹਿਲੀ ਅਗਵਾਈ,
- ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਸਟੇਸ਼ਨ
- ਓਡੇਮਿਸ ਸਿਟੀ
ਇਜ਼ਮੀਰ ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਟਾਈਮਜ਼
ਸਟੇਸ਼ਨ | ਇਜ਼ਮੀਰ ਓਡੇਮਿਸ ਲਾਈਨ ਟ੍ਰੇਨਾਂ | ||||||
1. ਰੇਲਗੱਡੀ | 2. ਰੇਲਗੱਡੀ | 3. ਰੇਲਗੱਡੀ | 4. ਰੇਲਗੱਡੀ | 5. ਰੇਲਗੱਡੀ | 6. ਰੇਲਗੱਡੀ | 7. ਰੇਲਗੱਡੀ | |
ਇਜ਼ਮੀਰ (ਬਾਸਮਾਨੇ) | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
Gaziemir | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
ਏ ਮੇਂਡਰੇਸ ਹਵਾਈ ਅੱਡਾ | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
meander | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
beet | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
ਬੈਗ | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
ਗੁਰਗੁਰ | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
ਤਾਸਕੇਸਿਕ | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
Arıkbaşı | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
ਤਰਬੂਜ | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
ਏਲੀਫਲੀ | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
ਫੁਰੁਨਲੂ | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
ਫੁਲਦੇ | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
ਬੇਇੰਦੀਰ ਵੋਕੇਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
ਯਾਕਾਕੋਏ | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
ਕਾਂਟਾ | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
ਪਿਨਾਰਲੀ ਸਟਾਪ | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
ਡੇਰੇਬਾਸੀ | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
ਡੋਰਾਨਲੀ | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
ਪਹਿਲੀ ਅਗਵਾਈ | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਸਟੇਸ਼ਨ | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ਓਡੇਮਿਸ ਸਿਟੀ | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
ਨਹੀਂ: ਆਖਰੀ ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ 7ਵੀਂ ਰੇਲਗੱਡੀ ਸਿਰਫ ਸ਼ਨੀਵਾਰ (ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ, ਐਤਵਾਰ) ਨੂੰ ਚਲਦੀ ਹੈ।
Ödemiş İzmir (Basmane) ਟ੍ਰੇਨ ਟਾਈਮਜ਼
ਸਟੇਸ਼ਨ | Ödemiş ਇਜ਼ਮੀਰ ਲਾਈਨ ਟ੍ਰੇਨਾਂ | ||||||
1. ਰੇਲਗੱਡੀ | 2. ਰੇਲਗੱਡੀ | 3. ਰੇਲਗੱਡੀ | 4. ਰੇਲਗੱਡੀ | 5. ਰੇਲਗੱਡੀ | 6. ਰੇਲਗੱਡੀ | 7. ਰੇਲਗੱਡੀ | |
ਓਡੇਮਿਸ ਸਿਟੀ | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਸਟੇਸ਼ਨ | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
ਬੇਟੀਕੋਯ | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
ਪਹਿਲੀ ਅਗਵਾਈ | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
ਡੋਰਾਨਲੀ | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
ਡੇਰੇਬਾਸੀ | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
ਪਿਨਾਰਲੀ ਸਟਾਪ | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
ਕਾਂਟਾ | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
ਯਾਕਾਕੋਏ | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
ਬੇਇੰਦੀਰ ਵੋਕੇਸ਼ਨਲ ਸਕੂਲ | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
ਫੁਲਦੇ | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
ਫੁਰੁਨਲੂ | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
ਏਲੀਫਲੀ | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
ਤਰਬੂਜ | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
Arıkbaşı | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
ਤਾਸਕੇਸਿਕ | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
ਗੁਰਗੁਰ | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
ਬੈਗ | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
beet | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
meander | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
ਏ ਮੇਂਡਰੇਸ ਹਵਾਈ ਅੱਡਾ | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
Gaziemir | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
ਇਜ਼ਮੀਰ (ਬਾਸਮਾਨੇ) | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
ਨਹੀਂ: ਆਖਰੀ ਕਤਾਰ ਵਿੱਚ 7ਵੀਂ ਰੇਲਗੱਡੀ ਸਿਰਫ ਸ਼ਨੀਵਾਰ (ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ, ਸ਼ਨੀਵਾਰ, ਐਤਵਾਰ) ਨੂੰ ਚਲਦੀ ਹੈ।
Izmir Odemis ਗੱਡੀ ਦਾ ਨਕਸ਼ਾ
ਏਜੀਅਨ ਖੇਤਰੀ ਰੇਲ ਗੱਡੀ ਦਾ ਨਕਸ਼ਾ
ਇਜ਼ਮੀਰ ਓਡੇਮਿਸ ਟ੍ਰੇਨ ਟਿਕਟ ਦੀ ਕੀਮਤ
ਹਰ ਰੋਜ਼ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀ ਰੇਲਗੱਡੀ ਲਈ ਔਨਲਾਈਨ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਅਤੇ ਰਿਜ਼ਰਵੇਸ਼ਨ ਕਰਨਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ਤੋਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਟਿਕਟਾਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਲਮਨ ਸੀਟ ਟਿਕਟ ਦੀ ਕੀਮਤ ਪ੍ਰਤੀ ਵਿਅਕਤੀ £ 13,5ਹੈ
TCDD ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਰਿਜ਼ਰਵੇਸ਼ਨ ਫੋਨ:
ਟਿਕਟ ਦਫਤਰ ਦੇ ਟੈਲੀਫੋਨ ਨੰਬਰ ਅਤੇ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਦੇ ਘੰਟੇ ਜਿੱਥੇ ਟਿਕਟਾਂ ਵੇਚੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।
ਇਜ਼ਮੀਰ ਬਾਸਮਾਨੇ ਸਟੇਸ਼ਨ
ਟੈਲੀਫ਼ੋਨ: 0232 484 86 38 ਡੈਸਕ - (07.00 - 21.30)
BAYDIR ਸਟੇਸ਼ਨ
ਟੈਲੀਫ਼ੋਨ: 0232 581 30 56 - (05.45 - 20.45)
ਤੋਰਬਲੀ ਸਟੇਸ਼ਨ
ਟੈਲੀਫ਼ੋਨ: 0232 856 16 30 - (06.00 - 21.30)
ਓਡੇਮਿਸ ਸਟੇਸ਼ਨ (ਸ਼ਹਿਰ):
ਟੈਲੀਫ਼ੋਨ: 0232 545 14 98 - (04.45 - 18.00)
ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਵੋ