Kabataş ਬਾਕੂਲਰ ਟਰਾਮ ਲਾਈਨ ਤੋਂ ਟ੍ਰਾਂਬਸ

ਮੂਲ ਟਰੰਬੁਜ਼
ਮੂਲ ਟਰੰਬੁਜ਼

Kabataş ਬਾਕਰਾਰ ਟ੍ਰਾਮ ਲਾਈਨ ਟ੍ਰਾਮਵੇ ਤੱਕ: Kabataş-Bağcılar hattında elektrik arızası nedeniyle tramvay seferleri saat 09.30’dan itibaren yapılamıyor. Vatandaşlar, iş yerlerine gidebilmek için tramvaydan inerek metrobüs, dolmuş ve taksilere yöneldi. Mağdur olan yolcular için pratik bir çözüm üretildi ve İstanbul Büyükşehir Belediyesi’ne ait otobüsler devreye girdi.


Kabataş-Bağcılar hattında elektrik kesintisi nedeniyle tramvay seferleri aksadı. Elektrik arızası dolayısıyla Cevizliਅੰਗੂਰੀ ਬਾਗ਼ ਅਤੇ ਲੰਗਰ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਿਆ. ਬਗਸੀਲਰ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀ Cevizlibağ’da, Kabataş yönünden gelenler ise Çapa’da indi.

ਨਾਗਰਿਕ, ਟ੍ਰਾਮ ਮੈਟਰੋਬਸ, ਮਿਨੀ ਬੱਸ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਜਾ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਥਾਨ ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਅਤੇ ਟੈਕਸੀਆਂ ਵੱਲ ਤੁਰ ਪਏ।

ਬੱਸ ਯਾਤਰਾ ਕਰੋ

Bağcılar – Kabataş arasında bulunan tramvay hattının Pazartekke durağında sabah 09.30 sıralarında tramvaya enerji sağlayan kataner teli koptu. İstanbul Ulaşım A.Ş’ye bağlı bakım ekipleri olay yerine gidip kopan teli ve yan yatan direği düzeltmek için seferleri durdurdu. Bunun üzerine hem Bağcılar hem de Kabataş yönüne tramvay seferi yapılamadı.

ਵਾਹਨ, ਮੈਟਰੋਬਸ, ਡੌਲਮਸ ਤੋਂ ਟ੍ਰਾਮ 'ਤੇ ਸਵਾਰ ਯਾਤਰੀ ਟੈਕਸੀ ਵੱਲ ਵਧੇ। ਟ੍ਰਾਮ ਸਟਾਪਾਂ ਵੱਲ ਭੱਜ ਰਹੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਆ ਗਾਰਡਾਂ ਨੇ ਹੋਰ ਜਨਤਕ ਆਵਾਜਾਈ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕੀਤੀ।

10.00 ਘੰਟਿਆਂ 'ਤੇ ਮੁਹਿੰਮਾਂ Cevizlibağ ile Çapa Kabataş arasında açıldı. Topkapı ve Pazartekke duraklarını kullanarak Cevizliਬਾਗਾਂ ਅਤੇ ਲੰਗਰ ਰੁਕਣ ਵਾਲੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਲਈ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਲਈ, ਇਸਤਾਂਬੁਲ ਮੈਟਰੋਪੋਲੀਟਨ ਮਿ Municipalਂਸਪੈਲਿਟੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਬੱਸਾਂ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਆਈਆਂ।

ਇਸ ਰਸਤੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਬੱਸ ਦੁਆਰਾ ਟ੍ਰਾਮ ਲਾਈਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਬੱਸਾਂ, ਜਿਹੜੀਆਂ ਟ੍ਰਾਮ ਸਟਾਪ ਤੇ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਸਨ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨਾਗਰਿਕ ਸਨ, ਨੇ ਦਿਲਚਸਪ ਚਿੱਤਰ ਬਣਾਏ.
ਟੀਮਾਂ ਅਸਫਲਤਾ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਦੀਆਂ ਹਨ.

ਇਸਤਾਂਬੁਲ ਟਰਾਮ ਨਕਸ਼ਾ:


ਰੇਲਵੇ ਨਿ Newsਜ਼ ਖੋਜ

ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੋਵੋ

ਟਿੱਪਣੀ